Copy Files After Certain Creation Date And Retain Folder Structure

Home Forums Server Operating Systems Windows Server 2000 / 2003 / 2003 R2 Copy Files After Certain Creation Date And Retain Folder Structure

This topic contains 3 replies, has 4 voices, and was last updated by  scolombo 6 months, 2 weeks ago.

Viewing 4 posts - 1 through 4 (of 4 total)
  • Author
  • fineleric
    Member

Sảnh Rồng giới thiệu Anh chị bài viết về game đánh bài trực tuyến. Để phát triển thành cao thủ game đánh bài. Anh chị cần biết các thủ thuật chơi bài phương phương. Chúng ta cùng Nhận định nhá. Chọn lọc trò chơi mà bạn có điểm hay nhất (Hãy chọn loại thể game chơi bài phù hợp có bạn để khiến chủ lá bài và khiến cho chủ cuộc chơi) Giới Thiệu Cổng Game Bài Đổi Thưởng Phát Lộc

Cũng giống như thế cục để thành công bạn phải xác định được đúng trục đường đi cho mình, trong việc chơi bài cũng vậy điều trước tiên và cũng là điều quan trọng mang ảnh hưởng đến sự thành công hay thất bại Đó là việc tuyển lựa cho mình một loại thể game bài online mà bạn cảm thấy bạn có điểm cộng nhất.

đầu tiên, hãy chính trực nhận nhìn nhận xem bạn mang khả năng sở trường, ưu nhược điểm và đừng phấn đấu chối bỏ hay phủ nhận chi tiết nào. Vì từ các điều Đó bạn mang thể chọn cho mình được 1 loại thể game đánh bài trực tuyến phù hợp và với thể phát huy khả năng của bạn. Luyện tập bí quyết chơi bài hiệu quả

tập dượt đánh bài đúng bí quyết với nghĩa là luyện tập một phương pháp nghiêm chỉnh , đúng cách. Đúng bí quyết là gì? Thứ nhất bạn nên hiểu rằng ko phải cứ tập dượt chơi game đánh bài sớm hôm mà quên đi cuộc sống thực, quên đi những công tác khác là phải chăng. Mà bạn hãy cân bằng cuộc sống thực và cuộc sống ảo, bạn chỉ nên chơi khoảng 2-3h thì bạn phải khám phá game thuần tuý chỉ là chơi game đánh bài giải trí.

Thứ 2 ,bạn phải tập tành đúng với trình độ của mình đừng kiểu chưa “biết đi đã học chạy”. Thí dụ thuần tuý , ví như bạn là người lần đầu chơi bài tiến lên, chưa biết gì về các game bài mà bạn lao ngay vào chơi thì thật là sai lầm . Hãy là người biết mình biết ta và bạn sẽ sở hữu thể trăm trận trăm thắng. Thứ 3, hãy học kĩ những chỉ dẫn chơi đánh bài online miễn phí dành cho thành viên mới trước khi khởi đầu cuộc chơi. Chẳng sở hữu gì là trinh nữ khi ngồi đọc các hướng dẫn cả vì nó sẽ giúp bạn nắm rõ luật, phương pháp đánh bài và dó cũng là một trong những nhân tố tác động tới sự thắng thua của bạn trong 1 bàn chơi online.

Xác định phong cách chơi bài của riêng mình. Đương nhiên , chẳng ai ngay lúc khởi đầu chơi game đánh bài trực tuyến đã xác định được thời trang của mình mà cá tính chơi sở hữu được qua quá trình luyện tập và hình thành từ các cái riêng của bạn. Hãy chú ý cảm nhận để sở hữu thể hiểu, nhận biết được đâu là điểm hay của chính mình. Xác định ngừng thi côngĐây là mục tiêu và phát triển thành phong cách riêng . Top 3 Cong Choi Game Danh Bai Doi Thuong Uy Tin Nhat Hien Nay

4. Bạo dạn tham gia giải đấu event trong game, đừng chưa đánh đã sợ thua

hầu hết những game thủ chơi game bài online lúc mới vào chơi bài thì thường sợ thua không dám tham dự các giải đấu. Kèm theo , trong lần đầu ra quân bạn chẳng thể đã chiến thắng được các cao thủ kì cựu trong làng bài thủ. Nhưng với một điều là những cuộc đấu chậm tiến độ sẽ nâng tầm của bạn lên.

nếu như được các “cao thủ” rủ chơi đánh bài hãy coi nó là thời cơ để tăng trình độ của mình. Hãy chiếc bỏ tâm lý sợ thua khỏi nghĩ suy của mình bởi ko người nào có thể quán quân mà chưa từng thua cuộc cả. Trên đây là một số bí quyết cũng như kinh nghiệm để giúp bạn thành công trong sự nghiệp đỏ đen mà bạn đã chọn.

Game phỏm là thể loại game rất rộng rãi và thông dụng tại nước ta. Và lực quyến rũ của nó hơi mạnh nhờ tính trí óc và khả năng Tìm hiểu logic trong suốt công đoạn chơi phỏm.

cho nên , để mang thể giành thắng lợi và tự tin khẳng định sang trọng của mình khi chơi phỏm trực tuyến thì mỗi game thủ lại phải tự học hỏi và mua cho mình một thủ thuật riêng. Dưới đây Sảnh Rổng giới thiệu 1 số mẹo câu kéo quân bài, mọi người cò thể học và áp dụng vào 1 trận đấu:

Tuy mỗi game thủ đều sở hữu một cách thức đánh và câu bài khác nhau nhưng phương thức được rộng rãi cao thủ game phỏm sử dụng để câu bài là đánh chị câu em hoặc trái lại . Và hiệu quả của phương pháp này là tương đối tốt , giả dụ bạn sở hữu đôi 5 thì phải đánh ra 1 quân 4 hay 6 để làm cho đối thủ đánh phỏm online hiềm nghi và tung ra quân 5.

cách này được ưa chuộng hơn bí quyết trên đặc thù là sở hữu các game thủ mới bắt tay vào chơi game phỏng. Bên cạnh đó, nhiều lúc tham gia tỷ thí sở hữu các cao thủ chơi game phỏm thì giả dụ vận dụng cách này sẽ đem đến được hiệu quả bất thần vì ko cao thủ nào nghĩ mình sẽ áp dụng cách đánh của các người mới vào nghề như thế. Danh Sach 3 Game Bai Doi Thuong Nhieu Nguoi Choi Nhat Hien Nay

cách thức câu này tiêu dùng lúc tay ta đã mang cạ dọc sẵn để tạo phỏm trong giai đoạn chơi phỏm tà lá và phải biết hy sinh, thả 1 quân nhỏ ra để câu về 1 quân lớn hơn. Có hai thủ thuật này đểu đề xuất người chơi phải biết hy sinh và túm chặt, bắt đối thủ phải nhả cạ mình đang mang đi. Thường nhật thì 2 cách thức này sẽ hỗ trợ nhau, nếu muốn sở hữu phỏm sáp thì phải hy sinh phỏm sảnh hoặc ngược lại. 2 Chiến thuật này khá đơn giản , dễ dàng và đem đến hiệu quả cao, nhưng trong mỗi ván bài phỏm người chơi phải biết vận dụng và biến đổi chúng để đem lại kết quả thấp nhất.

Blood
    Blood
    Moderator

I’m pretty sure Robocopy can help with this.

Checkout this switch (from robocopy.doc):

— [TABLE=”border: 0, cellpadding: 0, cellspacing: 0″]
    [TR]
    [TD] [/TD]
    [TD] [TABLE=”border: 0, cellpadding: 0, cellspacing: 0″]
    [TR]
    [TD]/MAXAGE:n[/TD]
    [TD]Excludes files with a Last Modified Date older than n days or specified date. If n is less than 1900, then n is expressed in days. Otherwise, n is a date expressed as YYYYMMDD.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

along with /e

scolombo
    Member

hello,

I hope this helps (file server created in 2010….today 2017 Aug 30)….I only want to keep 10 days of files on my server.

1. robocopy source destination*.* /mov /minage:10
      • move all files created from 2010 to 2017 Aug 20 to another location
    2. robocopy source destination*.* /mov /minlad:10
      • move all files edited from 2010 to 2017 Aug 20 to another location
      • if the file was created in 2016 Dec 25, but someone made changes and saved it on 2017 Aug 25, the file will not be moved.

regards
    jenifer

biggles77
    Spectator

jenifermendonza , stop adding your spammy links or you shall be banned.

Viewing 4 posts - 1 through 4 (of 4 total)

You must be logged in to reply to this topic.